Wanandoa: Mnashauriwa Kuwapiga Wake Zenu Japo Mara Moja ili Kuimarisha Ndoa Zenu #SomaHapa

Ndoa
Je ungependa kuishi na mkeo kwa amani kwenye ndoa yenu? Huu ni ujumbe mzito ila ndo ukweli wenyewe ndio huu. Usipompiga mkeo japo mara moja kwa mwaka aisee mwanamke ata....

Je ungependa kuishi na mkeo kwa amani kwenye ndoa yenu? Huu ni ujumbe mzito ila ndo ukweli wenyewe.
Usipompiga aisee mwanamke atakutesa sana. 
Jitaidi kufanya hivyo kwa mwaka mara 1 tu ili uimarishe ndoa yako 

A. Usimpige bila sababu.

B. Mpige kweli kosa au jambo analolifanya mara nyingi.

C. Mpige anapokuwa mbishi akiwa juu kwenye mabishano ili ajue kosa lake na kujuta.
D. Usimpige mara kwa mara (usizoee) ni mwaka mara moja.

Magazine

Author & Editor

Has laoreet percipitur ad. Vide interesset in mei, no his legimus verterem. Et nostrum imperdiet appellantur usu, mnesarchum referrentur id vim.